กิจกรรมจิตสำนึกสาธารณะ ในโครงการค่ายผู้นำสู่ฝันตามรอยพ่อ
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4810221
ตามีมี
มะนอ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4810799
อับดุลเลาะ
บือซา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4820823
สุนันต์
สะซีลอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4820924
อัซมิง
กามาเซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4821019
ฮาฟันดี
ยูโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4835614
กิพลี
แกซิ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
4835681
นูรฮัลเบลล์
อูเซ็ง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
4835738
มูฮัมมัด
อับดุลเลาะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
9
4910110379
มัรวาฬ
สาและ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
10
4910110386
มูฮำหมัดซามีย์
ตะเย๊าะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
4910110624
อับดุลฮาดี
แวอุมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
4910210169
ชาริยา
แวอุมา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
13
4910210179
ซูฮัยมี
หะยียูโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
4910210343
นูรีมี
อาแว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
15
4910210462
ไพซัน
เจ๊ะแห
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
4910210560
รุสลัน
สาแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
4910210777
สุรินทร์
ตาเล็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
4910210945
ฮัมดีน
กะสูเมาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
19
4910210947
ฮัยศัม
สาแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
20
4910210962
ฮีซัม
สาและ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
4910410103
อภิชาติ
บอสู
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4910513009
คูร์ไซหม๊ะ
สาอิ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
23
4910513034
นาสรี
เจ๊ะสนิ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
24
4910513059
วันเพ็ญ
ส่าหีม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
25
4910513062
วาลีด
เจะอารง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
26
4910515054
ปัตตามา
สาเมาะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
27
4910515097
สุรียา
การีอูมา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
28
4910515098
สุไลมาน
มณีหิยา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
29
4910515106
อลิสรา
เกื้อขะเหร็ม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
30
4910515111
อามาล
มะเยะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
31
4910610008
กูอาเซ็ง
อูมา
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
32
4910610142
ร่อโสร
หมัดอาด้ำ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
33
4910610180
สอแหละ
ยูโซ๊ะ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
34
4911010057
นิซุฟยาน
นิมะมิง
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
35
4911310026
ซูฮัยมี
เจ๊ะสาแม
คณะนิติศาสตร์
ผู้จัด
36
5010110432
ริซวาน
หะยีอาแว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5010110436
รุสนีย์
เดเระมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5010110683
อิบรอฮิม
บือฮะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5010210143
ซารีฝ๊ะ
หนุ๊หลี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5010210566
สาฟีนะห์
หมัดเหล็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5010210569
สาริยา
ยอดวารี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5010210720
อานีสาห์
อัดดีน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5010210731
อิบรอเฮง
เวาะฮะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5010311015
รุชดี
หวันตะหา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5010410202
อาซารา
อาแว
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
46
5010515035
ซูฮัยณี
มะดีเย๊าะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
47
5010515036
แซนดี
ดือราแม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
48
5110110370
พงษ์ตะวัน
เนื้ออ่อน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
5110110417
ฟัตฮี
ตาเล๊ะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5110210199
ตอฮีเราะห์
กาเซ็ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
5110210293
นูรีดา
แมะอูมา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5110210345
ปาอีล๊ะ
เจะดือเร๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5110210628
สารีพะ
หามะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5110210708
หัมดี
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5110210762
อัมรัน
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5110210766
อาดัม
ลาเต๊ะบือริง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5110210830
ซูรียานี
แสแลแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5111110262
สปิยะ
มูซอ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5111110330
อุษา
หมัดอะดั้ม
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5111110337
ต่วนฟิรดาวส์
อัลอิดรุส
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม